| Product Name | IP67 M8 Connector Harness With Open Ended Wires Female Bend Shield 4P Towing Chain 10m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายที่เปิดปลายชายตรง 3P PVC 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ประกอบเครื่องเชื่อม IP67 M8 พร้อมสายที่เปิดปลายชายตรง 3P PVC 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายที่เปิดปลายชายตรง 3P PVC 10m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายที่เปิดปลายชายตรง 3P PUR 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ประกอบการประกอบการ IP67 M8 |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลายชายตรง 3P Anti-Slag 10m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายที่เปิดปลายชายตรง 4P แอนติสแล็ก 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย สตรี สายดึง 3P สายดึง 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย สตรี สายดึง 3P สายดึง 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |