| ชื่อสินค้า | ชุดสายไฟคอนเนคเตอร์ M8 IP67 แบบมีสายสำเร็จรูปสองด้าน พร้อมสายไฟสำเร็จรูป ป้องกันสัญญาณรบกวน ขั้วต่อต |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 4P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield ชาย / หญิงตรง 4P แอนติสแล็ก 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 4P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield ชายตรง / หญิงบิด 4P PUR 10m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 4P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield ชายตรง / หญิงบิด 4P แอนติสแล็ก 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 4P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย หญิงตรง 4P PVC 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| Product Name | IP67 M8 Connector Harness With Open Ended Wires Female Straight Shield 3P PUR 10m |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Position Number | 3P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย หญิงตรง 3P PUR 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ประกอบการประกอบการประกอบการประกอบการประกอบการประกอบการ |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย หญิงตรง 3P Anti-Slag 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60V AC/DC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย หญิงตรง 4P PUR 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |