| ชื่อสินค้า | ชุดสายไฟคอนเนคเตอร์ IP67 M8 แบบมีสายไฟสำเร็จรูปสองด้าน ปลายสายเป็นแบบมีฉนวนหุ้ม ชายตรง / หญิงงอ 3P P |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | ชุดสายไฟคอนเนคเตอร์ IP67 M8 แบบมีสายสำเร็จรูปสองด้าน พร้อมสายไฟสำเร็จรูป ปลายด้านหนึ่งเป็นแบบมีฉนวนห |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | ชุดสายไฟคอนเนคเตอร์ IP67 M8 แบบมีสายไฟสำเร็จรูปสองด้าน พร้อมสายไฟสำเร็จรูป ชิลด์ ปลั๊กตัวผู้แบบตรง / |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | ชุดสายไฟ IP67 M8 Connector Harness แบบสองด้าน พร้อมสายไฟสำเร็จรูป ป้องกันสัญญาณรบกวน ขั้วต่อตัวผู้แบ |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| Product Name | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Male Straight/Bend 3P PVC 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 ตัวเชื่อมต่อสายรัดคู่ปลายสายไฟสายรัดสายตัวผู้ตรง/โค้ง 3P PUR 10M |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| Position Number | 3P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 ตัวเชื่อมต่อสายรัดคู่ปลายสายไฟสายรัดสายตัวผู้ตรง/โค้ง 3P โซ่ลากจูง 10 ม. |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 ตัวเชื่อมต่อสายรัดคู่ปลายสายไฟล่วงหน้าสายไฟตัวผู้ตรง/โค้ง 3P แอนตี้-สแล็ก 5 ม. |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Position Number | 3P |
| Product Name | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Male Straight/Bend 3P Anti-Slag 10m |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Position Number | 3P |
| Product Name | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Male/Female Bend 3P PVC 3m |
|---|---|
| Ingress Protection | IP67 |
| Rated Voltage | 60 V DC±25% |
| Operating Temperature | -25~+85℃ |
| Position Number | 3P |