| ชื่อสินค้า | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield ชาย / หญิงตรง 4P แอนติสแล็ก 10m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 4P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield ชายบิด / หญิงบิด 3P แอนติสแล็ก 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 Connector Harness Double End Precast Wire Harness Shield ชายบิด / หญิงบิด 3P แอนติสแล็ก 10m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | ชุดสายไฟคอนเนคเตอร์ IP67 M8 แบบมีสายสำเร็จรูปสองด้าน พร้อมสายไฟสำเร็จรูป ป้องกันสัญญาณรบกวน ขั้วต่อต |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 4P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 ตัวเชื่อมต่อสายรัดคู่ปลายสายไฟสายรัดสายตัวผู้ตรง/โค้ง 4P แอนตี้-สแล็ก 3M |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| Rated Voltage | 60 V DC±25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 4P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 สายเชื่อมต่อด้วยสายที่เปิดปลาย สตรีตรง 4P แอนติสแล็ก 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ประกอบการเชื่อมต่อ IP67 M8 พร้อมสายไฟที่เปิดปลาย หญิงตรง 4P แอนติสแล็ก 10m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |