| ชื่อสินค้า | IP67 M8 ตัวเชื่อมต่อสายรัดคู่ปลายสายไฟสายรัด PNP เข็มขัด LED โคมไฟชายโค้งงอ/ตัวเมียโค้ง 3P แอนตี้-สแ |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 ขั้วต่อสายรัดปลายคู่สายไฟสายรัด PNP เข็มขัด LED โคมไฟชายโค้งงอ/ตัวเมียโค้ง 3P แอนตี้-สแล็ก 5 |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 3P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 ตัวเชื่อมต่อสายรัดคู่ปลายสายไฟสายรัด PNP เข็มขัด LED โคมไฟชายโค้งงอ/ตัวเมียโค้ง 4P แอนตี้-สแ |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| เลขที่ตำแหน่ง | 4P |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายที่เปิดปลายชายตรง 4P Anti-Slag 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายที่เปิดปลายชาย Bend 3P Anti-Slag 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย หญิง Bend 3P Anti-Slag 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย หญิง Bend 4P Anti-Slag 3m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60 V DC ± 25% |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | IP67 M8 เครื่องเชื่อมต่อด้วยสายไฟที่เปิดปลาย หญิงบิด 4P แอนติสแล็ก 5m |
|---|---|
| การป้องกันทางเข้า | IP67 |
| การดำเนินงานปัจจุบัน | MAX 4A |
| ความดันเฉพาะ | 60V AC/DC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25~+85℃ |